Nhà đất bán Hà Nội diện tích trên= 500 m2
Theo dõi Đang theo dõi
Tìm kiếm theo tiêu chí: Nhà đất bán diện tích từ trên= 500 m2. Hiện có 5 bds tại Hà Nội diện tích trên= 500 m2 mới nhất 2026
Booking Chung Cư Vinhomes Cao Xà Lá-Vinhomes Galaxy, Giá Trực Tiếp Cđt
180.0 triệu43 m2
Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
VINHOMES CAO XÀ LÁ (VINHOMES GALAXY) – TUYỆT PHẨM GIỮA LÒNG THỦ ĐÔ Liên hệ cập nhật thông tin chỗ: 0982VINHOMES CAO XÀ LÁ (VINHOMES GALAXY) – TUYỆT PHẨM GIỮA LÒNG THỦ ĐÔ Liên hệ cập nhật thông tin chỗ: 0982
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Vinhomes Galaxy
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Thượng Đình
Nguyễn Tuấn
0982369316 0982369316
Đăng 4 tuần trước
Mở Bán Chung Cư Vinhomes Galaxy - Masteri Cao Xà Lá, Dt 43M-105M2
Thỏa thuận105 m2
Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
MỞ BÁN VINHOMES GALAXY - VINHOMES CAO XÀ LÁ - MASTERISE HOMES Liên hệ cập nhật thông tin chỗ: 0982MỞ BÁN VINHOMES GALAXY - VINHOMES CAO XÀ LÁ - MASTERISE HOMES Liên hệ cập nhật thông tin chỗ: 0982369316 & 0968
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Vinhomes Galaxy
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Thượng Đình
Nguyễn Tuấn
0982369316 0982369316
Đăng 4 tuần trước
Chính Chủ Biệt Thự 3 Mặt Tiền Tại Khu Đô Thị Quang Minh Giá 75 Triệu/M
27.7 tỷ369 m2
Thị trấn Quang Minh, Huyện Mê Linh, Hà Nội
Diện tích 369m2 đất, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch Nhà xây dựng hoàn thiện ~ 500m2 sàn, view sông vườn hoa nội khuDiện tích 369m2 đất, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch Nhà xây dựng hoàn thiện ~ 500m2 sàn, view sông vườn hoa nội khu
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Quang Minh
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Quang Minh
Đỗ Khánh Linh
0868614064 0868614064
Đăng 4 tuần trước
Nhà Mặt Phố Vị Trí Đắc Địa, Phù Hợp Mọi Loại Hình Kinh Doanh
Thỏa thuận1000 m2
Tràng Thi, Phường Hàng Trống, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
Công ty chúng mặt bằng kinh doanh cần đối tác hợp tác khai thác kinh doanh phường Hoàn Kiếm, TP Hà Nội cụ thể sau: Vị trí: Phố Tràng Thi, mặt phố Phường Hoàn KiếmCông ty chúng mặt bằng kinh doanh cần đối tác hợp tác khai thác kinh doanh phường Hoàn Kiếm, TP Hà Nội cụ thể sau: Vị trí: Phố Tràng Thi, mặt phố Phường Hoàn Kiếm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Hàng Trống
Đình Nam
0377337297 0377337297
Đăng 1 tháng trước
Bán Nhà Phố Khương Trung, Dt 132M2, 4T 5Pn, Đường Ô Tô, Sổ Hồng
37.5 tỷ132 m2
Khương Trung, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
NHÀ MẶT ĐƯỜNG Ô TÔ PHỐ KHƯƠNG TRUNG – THÔNG VÀNH ĐAI 2NHÀ MẶT ĐƯỜNG Ô TÔ PHỐ KHƯƠNG TRUNG – THÔNG VÀNH ĐAI 25, CÁC PHỐ VƯƠNG THỪA VŨ, HOÀNG VĂN THÁI - Ô TÔ VÀO GARA – 2 THOÁNG – TẶNG FULL NỘI THẤT 🚗 Đường ô tô tận nhà, view hồ sinh thái ĐẦM HỒNG 8,5 ha thoáng mát, sạch • Kết nối Trường Chinh - Vành đai 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Khương Đình
Thành Tuấn
0982359900 0982359900
- Nhà đất bán Phú Diễn
- Nhà đất bán Thanh Liệt Thanh Trì Hà Nội
- Nhà đất bán Bắc Hồng Đông Anh Hà Nội
- Nhà đất bán Thủy Xuân Tiên Chương Mỹ Hà Nội