Bán đất Hồ Chí Minh diện tích 50 - 80 m2
Theo dõi Đang theo dõi
Tìm kiếm theo tiêu chí: Bán đất diện tích từ 50 - 80 m2. Hiện có 168 bds tại Hồ Chí Minh diện tích 50 - 80 m2 mới nhất 2026
❌Chung Cư Miếu Nổi - Nhỉnh 1T370 - Sổ Hồng Riêng, Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng
1.4 tỷ54 m2
Vũ Huy Tấn, Phường 3, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
❌Chung cư Miếu Nổi - Nhỉnh 1T370 - Sổ hồng hỗ trợ vay ngân hàng - Ban công view đường Vũ Huy Tấn, - Diện tích: 54m2, 2pn + 1wc - Bàn giao nội thất cơ bản - Giá 1 tỷ 370 TL 📲 Kim Khánh❌Chung cư Miếu Nổi - Nhỉnh 1T370 - Sổ hồng hỗ trợ vay ngân hàng - Ban công view đường Vũ Huy Tấn, - Diện tích: 54m2, 2pn + 1wc - Bàn giao nội thất cơ bản - Giá 1 tỷ 370 TL 📲 Kim Khánh
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán đất Chung cư Miếu Nổi
Xem khu vực: Bán đất Phường 3
Kim Khánh
0896975612 0896975612
Đăng 2 tuần trước
Bán 2Pn Giá Rẻ Sạch Đẹp Tại Quận 7 Dự Án Q7 Saigon Riverside Complex
1.4 tỷ67 m2
Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán 2PN rẻ sạch đẹp 7 Dự án Q7 Saigon Riverside Complex Diện tích: 2PN 2WC 67m2 Full nội thất Giá bán 1 tỷ 375 Lh hỗ trợ nhà Như QuỳnhBán 2PN rẻ sạch đẹp 7 Dự án Q7 Saigon Riverside Complex Diện tích: 2PN 2WC 67m2 Full nội thất Giá bán 1 tỷ 375 Lh hỗ trợ nhà Như Quỳnh
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán đất Q7 Saigon Riverside
Xem khu vực: Bán đất Phú Thuận
Như Quỳnh
0899256319 0899256319
Đăng 2 tuần trước
Bán Đất Hẻm 568 Đường Lê Văn Việt,P Long Thạnh Mỹ ,Tp Thủ Đức
5.3 tỷ64 m2
Lê Văn Việt, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
ĐẤT HẺM 1 XẸC ĐƯỜNG LÊ VĂN VIỆT, TP THỦ ĐỨC - DT Công nhận: 64 m² (4,15 x 15,5m) - Đường xe hơi 9m vĩa hè đủ - Khu phân lô hạ tầng đẹp chuẩnĐẤT HẺM 1 XẸC ĐƯỜNG LÊ VĂN VIỆT, TP THỦ ĐỨC - DT Công nhận: 64 m² (4,15 x 15,5m) - Đường xe hơi 9m vĩa hè đủ - Khu phân lô hạ tầng đẹp chuẩn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Bình Thọ
Nguyễn Trọng Tình
0974820934 0974820934
Đăng 3 tuần trước
Nhà 1 Sẹc Thạnh Xuân 25, Dt:4X18M, Lửng, 3 Lầu, 4Pn, 6Vs, Gara Ô Tô
6.7 tỷ72 m2
Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
- 𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐭𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝟏 𝐬𝐞̣𝐜 𝐓𝐡𝐚̣𝐧𝐡 𝐗𝐮𝐚̂𝐧 𝟐𝟓, 𝐏- 𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐭𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝟏 𝐬𝐞̣𝐜 𝐓𝐡𝐚̣𝐧𝐡 𝐗𝐮𝐚̂𝐧 𝟐𝟓, 𝐏𝐓𝐡𝐚̣𝐧𝐡 𝐗𝐮𝐚̂𝐧, 𝐐𝟏𝟐 - 𝐆𝐢𝐚́ 𝐂𝐡𝐢̉: 𝟔𝟕 𝐭𝐲̉ 𝐭𝐡𝐮̛𝐨̛𝐧𝐠 𝐥𝐮̛𝐨̛̣𝐧𝐠 - 𝐃𝐓: 𝐍𝐠𝐚𝐧𝐠 𝟒𝐌, 𝐃𝐚̀𝐢 𝟏𝟖𝐌 - 𝐗𝐚̂𝐲 𝐝𝐮̛̣𝐧𝐠: 𝐓𝐫𝐞̣̂𝐭, 𝐋𝐮̛̉𝐧𝐠, 𝟑 𝐋𝐚̂̀𝐮
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Thạnh Xuân
Trương Văn Quyền
0967813059 0967813059
Đăng 3 tuần trước
Bán Đất Đường Số 6, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức – Gần Urban Green, 75M2
5.6 tỷ75 m2
Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Hiện 4 lô đất vị trí đẹp đường số 6, phường Hiệp Bình Phước, TPHiện 4 lô đất vị trí đẹp đường số 6, phường Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức, nằm sát khu căn hộ Urban Green, khu vực dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Hiệp Bình Phước
Nguyễn Trung
0911437999 0911437999
Đăng 3 tuần trước
Giá Tốt Đầu Tư - 2 Lô Đất Liền Kề 4X15M Hẻm 1135 Huỳnh Tấn Phát, Q.7
900.0 triệu60 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
GIÁ TỐT ĐẦU TƯ - 2 lô đấtliền kề 4x15m hẻm 1135 Huỳnh Tấn Phát, Quận 7 - Giá bán: 3GIÁ TỐT ĐẦU TƯ - 2 lô đấtliền kề 4x15m hẻm 1135 Huỳnh Tấn Phát, Quận 7 - Giá bán: 39 Tỷ(TL)/Lô - Diện tích: 4x15m, CN 60m²
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phú Thuận
PEARL LAND
0939860366 0939860366
Đăng 3 tuần trước
Lê Văn Sỹ - Coopmart Bờ Kè Hoàng Sa Q3 4,2 X 12M 6 Tầng Sân Thượng Bt
14.9 tỷ50 m2
Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh
Lê Văn Sỹ - Coopmart bờ kè Hoàng Sa Q3 4,2 x 12m 6 tầng sân thượng btct, ban công rộng mát Ô TÔ xe Hơi ĐẬU TRONG NHÀ, QUAY ĐẦU THOẢI MÁI! 15 tỷ🌹 Thương lượng chính chủ 0988734073 Sổ công chứng #coopmart #levansy #quan3 #otodautrongnha Người Kết Nối
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 12
Nguyên Khôi Nhà Phố
0938416790 0938416790
Đăng 3 tuần trước
Bán Đất Vip Khu Anh Tuấn Riverside 80M2 Chỉ 5 Tỷ 1
5.1 tỷ80 m2
Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Hiếm mãnh đất trung tâm Nhà bè Huỳnh Tấn Phát diện tích to 50m2Hiếm mãnh đất trung tâm Nhà bè Huỳnh Tấn Phát diện tích to 50m2 Cách Phú Mỹ Hưng 5 phút di chuyển Diện tích 5x16 kết cấu : xây dựng tự đượ 4 tầng 💰 Giá bán: 5 tỷ 1 bớt Liên hệ nhà: 0963096440 Châu Xin cảm ơn quan tâm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Nhà Bè
Châu Hồ
0963096440 0963096440
Đăng 3 tuần trước
Nhà Ngay Bên Chợ Cầu Đồng Và Ngã Tư Ga, Dt:4X14M, Lửng, 3 Lầu, 4Pn
7.1 tỷ56 m2
Thạnh Lộc 16, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
- 𝐂𝐚̣̆𝐩 đ𝐨̂𝐢 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐩𝐡𝐨̂́, 𝐡𝐞̉𝐦 𝐱𝐞 𝐡𝐨̛𝐢, 𝐧𝐠𝐚𝐲 𝐬𝐚́𝐭 𝐛𝐞̂𝐧 𝐜𝐡𝐨̛̣ 𝐂𝐚̂̀𝐮 Đ𝐨̂̀𝐧𝐠 𝐯𝐚̀ 𝐍𝐠𝐚̃ 𝐓𝐮̛ 𝐆𝐚- 𝐂𝐚̣̆𝐩 đ𝐨̂𝐢 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐩𝐡𝐨̂́, 𝐡𝐞̉𝐦 𝐱𝐞 𝐡𝐨̛𝐢, 𝐧𝐠𝐚𝐲 𝐬𝐚́𝐭 𝐛𝐞̂𝐧 𝐜𝐡𝐨̛̣ 𝐂𝐚̂̀𝐮 Đ𝐨̂̀𝐧𝐠 𝐯𝐚̀ 𝐍𝐠𝐚̃ 𝐓𝐮̛ 𝐆𝐚 - 𝐕𝐢̣ 𝐭𝐫𝐢́: 𝟏 𝐒𝐞̣𝐜 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐓𝐡𝐚̣𝐧𝐡 𝐋𝐨̣̂𝐜 𝟏𝟔, 𝐏
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Thạnh Lộc
Trương Văn Quyền
0967813059 0967813059
Đăng 3 tuần trước
Bán Đất 1 Xẹt Hẻm 175 Đường Số 2 Tnp.b ,Q9 - Hẻm Xe Hơi. 64M2
5.3 tỷ64 m2
Đường Số 2, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán đất 1 xẹt hẻm 175 Đường số 2 TNPBán đất 1 xẹt hẻm 175 Đường số 2 TNPB ,Q9 - hẻm xe hơi Gần trường học, chợ , tiện ích xung quanh - Dt: 64m2 ngang 4m vuông vức, hướng Đông Nam - Giá 5 tỷ 300 Bớt Lộc - LH : 0909048490 Hàn Hiệp đất, cảm ơn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Linh Trung
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 3 tuần trước
Bán Đất Hẻm 68 Bưng Ông Thoàn- Phú Hữu -Q9 - Dt: 62.3M2(4.1X15.2M)
5.5 tỷ62 m2
Bưng Ông Thoàn, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán đấthẻm 68 Bưng Ông Thoàn- Phú Hữu -Q9 - DT: 62Bán đất hẻm 68 Bưng Ông Thoàn- Phú Hữu -Q9 - DT: 623m2(41x152m) đường nhựa thông 10m khu dân cư đông đúc - Giá: 55tỷ bớt lộc - LH : 0909048490 Hàn Hiệp đất, cảm ơn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Bình Chiểu
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 3 tuần trước
Nhà Xây Mới 100% Đẹp Lung Linh 2 Lầu St Hẻm 4M Huỳnh Tấn Phát, Quận 7
700.0 triệu72 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
Nhà xây 100% đẹp lung linh 2 lầu ST hẻm 4m Huỳnh Tấn Phát, Quận 7 - Giá bán: 8Nhà xây 100% đẹp lung linh 2 lầu ST hẻm 4m Huỳnh Tấn Phát, Quận 7 - Giá bán: 87 Tỷ(TL) - Diện tích: 8x9m - Kết cấu: Trệt, 2 Lầu, Sân thượng, 3 phòng Master, 3WC, phòng thờ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Tân Phú
PEARL LAND
0939860366 0939860366
Đăng 4 tuần trước
Nhà Kế Bên Trường Học Đường Lê Thị Riêng, Dt:4X16M, Lửng, 3 Lầu, 4Pn
7.3 tỷ64 m2
Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
- 𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐡𝐞̉𝐦 𝐱𝐞 𝐡𝐨̛𝐢, đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐋𝐞̂ 𝐓𝐡𝐢̣ 𝐑𝐢𝐞̂𝐧𝐠, 𝐏𝐡𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐓𝐡𝐨̛́𝐢 𝐀𝐧, 𝐓𝐩- 𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐡𝐞̉𝐦 𝐱𝐞 𝐡𝐨̛𝐢, đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐋𝐞̂ 𝐓𝐡𝐢̣ 𝐑𝐢𝐞̂𝐧𝐠, 𝐏𝐡𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐓𝐡𝐨̛́𝐢 𝐀𝐧, 𝐓𝐩𝐇𝐂𝐌 - 𝐃𝐓: 𝐍𝐠𝐚𝐧𝐠 𝟒𝐌 𝐱 𝐃𝐚̀𝐢 𝟏𝟔𝐌 - 𝐗𝐚̂𝐲 𝐝𝐮̛̣𝐧𝐠: 𝐓𝐫𝐞̣̂𝐭, 𝐋𝐮̛̉𝐧𝐠, 𝟑 𝐋𝐚̂̀𝐮 - Công Năng Gồm: Gara ô tô, Phòng Khách, Phòng Bếp, 4 Phòng Ngủ, 6 Vệ Sinh, Phòng Thờ, Phòng Xông Hơi, Sân thượng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Thới An
Trương Văn Quyền
0967813059 0967813059
Đăng 3 tuần trước
Nhà Kế Bên Trường Học Đường Lê Thị Riêng, Dt:5X15M, Lửng, 3 Lầu, 4Pn,
8.1 tỷ75 m2
Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
- 𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐂𝐨́ 𝐓𝐡𝐚𝐧𝐠 𝐌𝐚́𝐲, 𝐡𝐞̉𝐦 𝐱𝐞 𝐡𝐨̛𝐢, đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐋𝐞̂ 𝐓𝐡𝐢̣ 𝐑𝐢𝐞̂𝐧𝐠, 𝐏- 𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐂𝐨́ 𝐓𝐡𝐚𝐧𝐠 𝐌𝐚́𝐲, 𝐡𝐞̉𝐦 𝐱𝐞 𝐡𝐨̛𝐢, đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐋𝐞̂ 𝐓𝐡𝐢̣ 𝐑𝐢𝐞̂𝐧𝐠, 𝐏𝐓𝐡𝐨̛́𝐢 𝐀𝐧, 𝐓𝐩𝐇𝐂𝐌 - 𝐍𝐠𝐚𝐲 𝐤𝐞̂́ 𝐛𝐞̂𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐦𝐚́𝐲 𝐛𝐢𝐚 𝐓𝐢𝐠𝐞𝐫 & Heineken - 𝐃𝐓: 𝐍𝐠𝐚𝐧𝐠 𝟓𝐌, 𝐃𝐚̀𝐢 𝟏𝟓𝐌 - 𝐗𝐚̂𝐲 𝐃𝐮̛̣𝐧𝐠: 𝐓𝐫𝐞̣̂𝐭, 𝐋𝐮̛̉𝐧𝐠, 𝟑 𝐋𝐚̂̀𝐮 - 𝐂𝐨̂𝐧𝐠 𝐍𝐚̆𝐧𝐠 𝐒𝐃: 𝐆𝐚𝐫𝐚 𝐨̂ 𝐭𝐨̂, 𝐏𝐡𝐨̀𝐧𝐠 𝐊𝐡𝐚́𝐜𝐡, 𝐏𝐡𝐨̀𝐧𝐠 𝐁𝐞̂́𝐩, 𝟒 𝐏𝐡𝐨̀𝐧𝐠 𝐍𝐠𝐮̉, 𝟓 𝐕𝐞̣̂ 𝐒𝐢𝐧𝐡, 𝐏𝐡𝐨̀𝐧𝐠 𝐓𝐡𝐨̛̀, 𝐒𝐚̂𝐧 𝐭𝐡𝐮̛𝐨̛̣𝐧𝐠 𝐭𝐫𝐮̛𝐨̛́𝐜 𝐬𝐚𝐮
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Thới An
Trương Văn Quyền
0967813059 0967813059
Đăng 3 tuần trước
Nhà 1 Sẹc Đường Thạnh Xuân 25, Dt:4X15M, Lửng, 3 Lầu, 4Pn, Gara Xe
6.8 tỷ60 m2
Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
- 𝐍𝐡𝐚̀ 𝐏𝐡𝐨̂́ 𝟏 𝐒𝐞̣𝐜 𝐇𝐞̉𝐦 𝐗𝐞 𝐇𝐨̛𝐢, Đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐓𝐡𝐚̣𝐧𝐡 𝐗𝐮𝐚̂𝐧 𝟐𝟓, 𝐏- 𝐍𝐡𝐚̀ 𝐏𝐡𝐨̂́ 𝟏 𝐒𝐞̣𝐜 𝐇𝐞̉𝐦 𝐗𝐞 𝐇𝐨̛𝐢, Đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐓𝐡𝐚̣𝐧𝐡 𝐗𝐮𝐚̂𝐧 𝟐𝟓, 𝐏𝐓𝐡𝐨̛́𝐢 𝐀𝐧, 𝐓𝐏𝐇𝐂𝐌 - Đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐍𝐡𝐮̛̣𝐚 𝐭𝐫𝐮̛𝐨̛́𝐜 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐫𝐨̣̂𝐧𝐠 𝟕𝐌, 𝐕𝐢̉𝐚 𝐡𝐞̀ 𝟐𝐌 - 𝐃𝐓: 𝐍𝐠𝐚𝐧𝐠 𝟒𝐌 𝐱 𝐃𝐚̀𝐢 𝟏𝟓𝐌 - 𝐗𝐚̂𝐲 𝐃𝐮̛̣𝐧𝐠: 𝐓𝐫𝐞̣̂𝐭, 𝐋𝐮̛̉𝐧𝐠, 𝟑 𝐋𝐚̂̀𝐮
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Thạnh Xuân
Trương Văn Quyền
0967813059 0967813059
Đăng 3 tuần trước
🍒Định Thổ Địa🍒 Siêu Phẩm Trần Bình Trọng 5Pn 5 Lầu Đúc Vuông Vức
8.6 tỷ50 m2
Trần Bình Trọng, Phường 5, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
💥Siêu phẩm Trần Bình Trọng P7 BT 🏠50m2 5 Lầu Đúc vuông vức 💰Chỉ 8💥Siêu phẩm Trần Bình Trọng P7 BT 🏠50m2 5 Lầu Đúc vuông vức 💰Chỉ 86 Tỷ TL ✅DT: 50m2 (4 x 13), 1T 3L ST, 5PN 4WC 🍒Chủ tặng full NT ảnh - ngay🍒 ✅VT: Giáp Nguyễn Văn Đậu - Lê Quang Định, h3g 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 5
Định Thổ Địa
0858783778 0858783778
Đăng 4 tuần trước
Bán Đất Hẻm 39, Đường 102, Lã Xuân Oai, Tnp. A, Q9. - Dt 75M2 (4X19M )
5.6 tỷ74 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán đấthẻm 39, đường 102, Lã Xuân Oai, TNPBán đất hẻm 39, đường 102, Lã Xuân Oai, TNP A, Q9 - DT 75m2 (4x19m ) vuông vức sổ hồng - Giá bán: 5 tỷ 600 - Đường nhựa 8m FULL tiện ích - Vị trí Lê Văn Gần các trường ĐH Q9: ĐH Giao thông vận tải, ĐH Tài chính Marketing, Học viện bưu chính
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 4 tuần trước
Pháp Lý Rõ Ràng Nhà Nguyễn Tri Phương Q10- Giá 2 Tỷ 4-75M²-4Pn,4Wc
2.4 tỷ75 m2
Nguyễn Tri Phương, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh
- Nhà Nguyễn Tri Phương Q10 - Giá: 2tỷ 400 - Diện tích: 5 x15m (75m²)- Nhà Nguyễn Tri Phương Q10 - Giá: 2tỷ 400 - Diện tích: 5 x15m (75m²) - Kết cấu: 1 2 lầu, sân thượng, 4phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 phòng thờ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 8
Diễm Kiều
0936056549 0936056549
Đăng 4 tuần trước
Giá Tốt Đầu Tư - Nhà 1 Lầu 4.2X18M Hẻm 4M Huỳnh Tấn Phát, Quận 7
850.0 triệu74 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
GIÁ TỐT ĐẦU TƯ - Nhà 1 lầu 4GIÁ TỐT ĐẦU TƯ - Nhà 1 lầu 42x18m hẻm 4m Huỳnh Tấn Phát, Quận 7 - Giá bán: 485 Tỷ(TL) - Diện tích: 42x18m, CN 74m² - Kết cấu: Trệt, 1 Lầu - Hẻm nhà 4m thông thoáng, sạch cách đường HTP 15m
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Tân Thuận Tây
PEARL LAND
0939860366 0939860366
Đăng 4 tuần trước
Cần Bán Tx24- Quận 12- Tphcm, Shr, 3Tỷ975( Tl)
4.0 tỷ50 m2
Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
GIÁ ĐANG MỀM NHẤT KHU - DT: 4x13m, 1 2 lầu, 3PN, 4WC, phòng thờ, sân thượng trồng rau rộngGIÁ ĐANG MỀM NHẤT KHU - DT: 4x13m, 1 2 lầu, 3PN, 4WC, phòng thờ, sân thượng trồng rau rộng - Hẻm 7m ô tô nhau - Giá: 3tỷ975( TL) ( SHR, hỗ trợ Vay NH) => Nhà Ngon Không Chờ Ai => Liên hệ Lương đẹp gái: 0765367108
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Thạnh Xuân
Hiền Lương
0765367108 0765367108
Đăng 1 tháng trước
Bán Đất Kdc Châu Long 545 Nguyễn Xiển Đối Diện Kdt Vinhomes ,Quận 9
4.2 tỷ63 m2
Nguyễn Xiển, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
NC: Bán Đất KDC Châu Long 545 Nguyễn Xiển đối diện KDT Vinhomes ,Quận 9 - DT : 63m ( 4 x 15,8m ) đường oto thông thoáng 7m đẹp - 4,150 Tỷ - Khu dân cư hiện hữu, đông đúc xây dựng tự 5 tầngNC: Bán Đất KDC Châu Long 545 Nguyễn Xiển đối diện KDT Vinhomes ,Quận 9 - DT : 63m ( 4 x 15,8m ) đường oto thông thoáng 7m đẹp - 4,150 Tỷ - Khu dân cư hiện hữu, đông đúc xây dựng tự 5 tầng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Bình Chiểu
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 4 tuần trước
Bán Đất Đường Số 1 Nguyễn Duy Trinh, Long Trường- Q9 - Dt : 68M2 . 3T6
3.6 tỷ68 m2
Đường Số 1, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
NC: Bán đất đường số 1 Nguyễn Duy Trinh, Long Trường- Q9 - DT : 68m2 ngang 4x17m - hướng Đông mát mẻNC: Bán đất đường số 1 Nguyễn Duy Trinh, Long Trường- Q9 - DT : 68m2 ngang 4x17m - hướng Đông mát mẻ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Hiệp Bình Chánh
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 4 tuần trước
6 Lô Đất Sổ Hồng Riêng Full Thổ Cư Đường Dương Thị Giang Cạnh Khu 38Ha
7.3 tỷ76 m2
Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh
BÁN 6 LÔ ĐẤT SỔ HỒNG RIÊNG - ĐƯỜNG DƯƠNG THỊ GIANG, CẠNH KHU 38 HECTA - Đường nhựa 8m, khu cao tầng - Sổ hồng full thổ cư - Giá 95 triệu/m2 Liên hệ 077 9938 978 - Mr BonBÁN 6 LÔ ĐẤT SỔ HỒNG RIÊNG - ĐƯỜNG DƯƠNG THỊ GIANG, CẠNH KHU 38 HECTA - Đường nhựa 8m, khu cao tầng - Sổ hồng full thổ cư - Giá 95 triệu/m2 Liên hệ 077 9938 978 - Mr Bon
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Tân Thới Nhất
BĐS HelloHomes
0779938978 0779938978
Đăng 4 tuần trước
Bán Đất Mặt Tiền Võ Văn Hát , Long Trường ,Q9 - Dt: 92M2 Giá 6 Tỷ 800
6.8 tỷ92 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán đấtMặt Tiền Võ Văn Hát , Long Trường , Quận 9 - DT 92m2 ngang 4m 67m2 đất + 25m2 đất vườn công làm sân - 6 tỷ 800 - khu Võ Văn Hát tiềm năng phát triển mạnh , đường thông Bán đấtMặt Tiền Võ Văn Hát , Long Trường , Quận 9 - DT 92m2 ngang 4m 67m2 đất + 25m2 đất vườn công làm sân - 6 tỷ 800 - khu Võ Văn Hát tiềm năng phát triển mạnh , đường thông
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 1 tháng trước
- Giá Bán : 4.97 Tỉ Tl !!!!!!!
Thỏa thuận60 m2
An Nhơn, Phường 17, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
- Vị Trí : 417/ Đường Quang Trung - P- Vị Trí : 417/ Đường Quang Trung - P (Gò Vấp - HCM - Hướng : Nam - Kết cấu : 1 1 lầu, mái BTCT TK sân xe máy , phòng khách ,bếp, 2 phòng ngủ, 2WC - Diện tích : Ngang 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 17
Lê Tiến Đạt
0909143262 0909143262
Đăng 1 tháng trước
Lọc theo khoảng giá
- Dưới 500 triệu
- 500 - 800 triệu
- 800 triệu - 1 tỷ
- 1 - 2 tỷ
- 2 - 3 tỷ
- 3 - 5 tỷ
- 5 - 7 tỷ
- 7 - 10 tỷ
- 10 - 20 tỷ
- 20 - 30 tỷ
- Trên 30 tỷ
Xem thêm Thu gọn
Lọc theo diện tích
- Dưới 20 m2
- 20 - 30m2
- 30 - 50 m2
- 50 - 80 m2
- 80 - 100 m2
- 100 - 150 m2
- 150 - 200 m2
- 200 - 250 m2
- 250 - 300 m2
- 300 - 500 m2
- Trên= 500 m2
Xem thêm Thu gọn
Mọi người tìm kiếm tại Hồ Chí Minh
- Bán đất Phú Mỹ Quận 7 Hồ Chí Minh
- Bán đất Bình Mỹ