<?xml version="1.0" encoding="UTF-8" ?>
<rss version="2.0" xmlns:atom="http://www.w3.org/2005/Atom"
                    xmlns:content="http://purl.org/rss/1.0/modules/content/"
                    xmlns:webfeeds="http://webfeeds.org/rss/1.0"
                    xmlns:media="http://search.yahoo.com/mrss/">
    <channel>
        <title>Mua bán nhà đất Trần Qúy Cáp, Đà Lạt chính chủ 05/2026</title>
        <link>https://1homez.com/nha-dat-ban-tran-quy-cap-phuong-9-da-lat-lam-dong</link>
        <description>Thị trường mua bán nhà đất Trần Qúy Cáp Đà Lạt mới nhất từ nguồn bất động sản chính chủ Đà Lạt. Nhà đất Trần Qúy Cáp với đa dạng về diện tích, loại hình, cam kết đầy đủ giấy tờ pháp lý, giao dịch nhanh chóng.</description>
        <language>vi</language>
        <ttl>5</ttl>
        <pubDate>Fri, 22 May 2026 00:47:55 +0700</pubDate>
                    <item>
                <title><![CDATA[Cần Bán Đất Biệt Thự Mặt Tiền Hẻm 7M Trần Quý Cáp - Giá Nay Chỉ Còn 26 Tỷ Tlcc]]></title>
                <link>https://1homez.com/can-ban-dat-biet-thu-mat-tien-hem-7m-tran-quy-cap-gia-nay-chi-con-26-ty-tlcc-7LgOJxbQLE</link>
                <category>Bán nhà mặt phố</category>
                <description><![CDATA[ Đất <b class="phrase-highlight">mặt tiền</b> Trần Quý Cáp - Giá: 26ty Giá: 26,000,000,000₫ Địa chỉ: Trần Quý Cáp - Đà Lạt - P9 Diện tích: 376m² ~ 69,100,000₫/m² - Ngang: 10m Hướng: Tây Bắc Pháp lý: Sổ xây dựng Giao thông: Đường oto - Địa bằng phẳng, dáng đất vuông vắn - Xem thêm &lt;a href=&#039;https://1homez.com/ban-nha-mat-pho-phuong-9-da-lat-lam-dong&#039;&gt;Bán nhà mặt phố Phường 9&lt;/a&gt;]]></description>
                <guid isPermaLink="false">https://1homez.com/:products:7LgOJxbQLE</guid>
                <pubDate>Thu, 27 Nov 2025 13:50:07 +0700</pubDate>
            </item>
            </channel>
</rss>